SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 01 เมษายน 2566    จำนวน 102 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เดิน 10,000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
08:10
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ขว้างจักร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เขย่งก้าวกระโดด - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กระโดดสูง - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:45
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:25
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
อัฏฐกรีฑา - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา ชิง 11 เหรียญทอง 
 
     
 
กาบัดดี้
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Super 5 ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs นครศรีธรรมราช
16:30
โรงยิมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
Super 5 ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 30
บุรีรัมย์  vs กระบี่
17:00
โรงยิมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
คาราเต้โด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
อุบลราชธานี  vs สุโขทัย
12.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
12.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
กาญจนบุรี  vs อุตรดิตถ์
12.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
พิจิตร  vs กรุงเทพมหานคร
12.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
ประจวบคีรีขันธ์  vs กระบี่
14.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
อุตรดิตถ์  vs ปทุมธานี
14:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
คาราเต้โด ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
10.50
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
จักรยาน ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย (กติกาสากล) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
10.40
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ตะกร้อลอดห่วง ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
11.00
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
12.00
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 57
เชียงใหม่  vs ยโสธร 2
18:10
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 58
นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
18:10
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบชิงชนะเลิศ
กำแพงเพชร 2  vs ราชบุรี
09:00
หอประชุมโรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์
Official
คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ
กระบี่  vs สระแก้ว 2
09:00
หอประชุมโรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์
Official
บริดจ์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บาสเกตบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 93
ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
อาคารเอนกประสงค์สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 94
กรุงเทพมหานคร  vs ปราจีนบุรี
15:15
อาคารเอนกประสงค์สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เพาะกาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
เยาวชนชาย น้ำหนักไม่เกิน 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาบเอเป้ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
นครสวรรค์  vs กรุงเทพมหานคร
14:15
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
สมุทรสาคร  vs ปทุมธานี
14:15
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟันดาบ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 370
นครศรีธรรมราช  vs น่าน
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 372
นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 374
อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 376
ศรีสะเกษ  vs น่าน
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 378
นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 433
เลย  vs อุบลราชธานี
19:05
สนามมวยปล้ำชายหาด มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 438
อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
19:25
สนามมวยปล้ำชายหาด มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 81 กก. - ชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 81 กก. - ชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 81 กก. - ชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 64 กก. - หญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 64 กก. - หญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 64 กก. - หญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 89 กก. - ชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 89 กก. - ชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 89 กก. - ชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 71 กก. - หญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 71 กก. - หญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 71 กก. - หญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นสตรี - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนสั้นสตรี - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนยาวท่านอน - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กบ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟรีสไตล์ 1,500 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
บุรีรัมย์  vs ลำพูน
13:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs บุรีรัมย์
13:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
สงขลา  vs หนองบัวลำภู
13:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 40
หนองบัวลำภู  vs บุรีรัมย์
13:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
นราธิวาส  vs นครสวรรค์
13:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
นครพนม  vs บุรีรัมย์
13:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
วูซู ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุทธลีลา กงฟูซ่านอิสระ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา กงฟูซ่านอิสระ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋ซ่านอิสระ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋ซ่านอิสระ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
นับจำนวนการตี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
นับจำนวนการตี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วู้ดบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แบบนับจำนวนเกท ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47
11:30
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
แบบนับจำนวนเกท หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47
11:30
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Elimination อายุ 8 -20 ปี - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Elimination อายุ 8 -20 ปี - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Slide (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Slide (บุคคลชาย) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Pair Slalom ประเภทคู่ (ทีม) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Inline Stunt Skate Cross - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Battle Slalom (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Inline Stunt (High Jump) ประเภทบุคคล รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
Skateboard Mini Ramp - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Battle Slalom (บุคคลชาย) รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Roller Freestyke Stunt Park - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
Inline Miniramp - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย