SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 02 เมษายน 2566    จำนวน 124 เหรียญทอง  
 
กาบัดดี้
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Standard Style ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19
เชียงราย  vs บุรีรัมย์
10:00
โรงยิมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
Standard Style ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs กระบี่
11.00
โรงยิมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
คริกเก็ต
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
08:30
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
10:30
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
คริกเก็ต ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
คาราเต้โด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย (3+1) 12-14 ปี รอบชิงชนะเลิศ
กระบี่  vs ระยอง
13:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ทีมหญิง (3+1) 12-14 ปี รอบชิงชนะเลิศ
อุตรดิตถ์  vs สุโขทัย
13:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ทีมชาย (3+1) 15-18 ปี รอบชิงชนะเลิศ
นครศรีธรรมราช  vs สุโขทัย
14:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ทีมหญิง (3+1) 15-18 ปี รอบชิงชนะเลิศ
อุบลราชธานี  vs สุโขทัย
14:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
คาราเต้โด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (24 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
จักรยาน ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชุด - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 81
นนทบุรี  vs นครปฐม
09:00
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 82
นครปฐม  vs นนทบุรี
09:00
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
09:00
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
09:00
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
12.40
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
เทนนิส ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
09:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 5
ยโสธร  vs นครปฐม
10:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
หญิงเดี่ยว ยุวชน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
11:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 8
ระนอง  vs ยโสธร
11:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ชายเดี่ยว ยุวชน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
11:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
แบดมินตัน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
10:00
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ยุวชน ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs กรุงเทพมหานคร 2
10:00
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs สุราษฎร์ธานี
10:35
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
11:10
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
11:30
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs ปทุมธานี
11:30
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs สมุทรปราการ
12:20
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
เปตอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
ปราจีนบุรี  vs สุพรรณบุรี
14:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
กระบี่  vs ฉะเชิงเทรา
14:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เพาะกาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เยาวชนชาย น้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 ซม.ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 ซม. ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเพาะกายหน้าอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาบเซเบอร์ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
นนทบุรี  vs กรุงเทพมหานคร 2
14:00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ดาบเอเป้ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
อ่างทอง  vs นนทบุรี
14:00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟันดาบ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟุตซอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
10:00
ศูนย์กีฬาอเนกประสงค์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรสาคร
11:30
ศูนย์กีฬาอเนกประสงค์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ฟุตซอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟุตบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs สุรินทร์
13:30
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19
นครสวรรค์  vs เพชรบูรณ์
15:30
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ฟุตบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
สงขลา  vs บุรีรัมย์
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
ลำพูน  vs ลำปาง
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs เชียงใหม่
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs หนองบัวลำภู
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 5
สตูล  vs ตรัง
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยไทยสมัครเล่น ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 490
อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
11:50
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 492
น่าน  vs อุบลราชธานี
12:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 494
อุบลราชธานี  vs พัทลุง
12:10
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 496
นครศรีธรรมราช  vs ร้อยเอ็ด
12:20
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 498
น่าน  vs ยโสธร
12:25
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 132
กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 133
นครราชสีมา  vs ศรีสะเกษ
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 134
พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 135
นครราชสีมา  vs พิษณุโลก
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 136
นครราชสีมา  vs ระนอง
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 137
ชุมพร  vs นครราชสีมา
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 138
กำแพงเพชร  vs บุรีรัมย์
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 139
พะเยา  vs พิษณุโลก
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 140
นราธิวาส  vs ร้อยเอ็ด
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 270
นครราชสีมา  vs อุบลราชธานี
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 271
พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 272
นครราชสีมา  vs น่าน
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 51 กก. ไม่เกิน 54 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 273
พิษณุโลก  vs ร้อยเอ็ด
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 274
นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 275
ลพบุรี  vs ศรีสะเกษ
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 276
ปทุมธานี  vs อุบลราชธานี
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มิดเดิลเวท- หญิง เกิน 69 กก.ไม่เกิน 75 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 277
ขอนแก่น  vs ตรัง
12:05
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น ชิง 17 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คลีนแอนด์เจอร์ค รุ่น เกิน 76 กก. - หญิง  สาย A รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น เกิน 76 กก. - หญิง  สาย A รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ รุ่น เกิน 76 กก. - หญิง  สาย A รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 76 กก. - หญิง เกิน 71 กก. ไม่เกิน 76 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 76 กก. - หญิง เกิน 71 กก. ไม่เกิน 76 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 76 กก. - หญิง เกิน 71 กก. ไม่เกิน 76 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 96 กก. - ชาย เกิน 89 กก. ไม่เกิน 96 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 96 กก. - ชาย เกิน 89 กก. ไม่เกิน 96 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 96 กก. - ชาย เกิน 89 กก. ไม่เกิน 96 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่นเกิน 96 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่นเกิน 96 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่นเกิน 96 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภท 15 คน - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
09:00
สนามฟุตบอลบึงบอระเพ็ด
Official
รักบี้ฟุตบอล ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:15
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:20
บึงบอระเพ็ด
Official
แคนู ชาย 1 คน (C2) ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:25
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค 1 คน หญิง (K1W) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
11:30
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:35
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:40
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:45
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:50
บึงบอระเพ็ด
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:55
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค 1 คน ชาย (K1M) ระยะ 200 เมตร อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
12:00
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
12:05
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
12:10
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือพาย ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
วอลเลย์บอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 73
นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
10:00
โรงยิมเนเซี่ยม อาคารประดิษฐกิจกรรม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 74
นนทบุรี  vs นครราชสีมา
12:00
โรงยิมเนเซี่ยม อาคารประดิษฐกิจกรรม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
วอลเลย์บอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุวชน ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 121
ร้อยเอ็ด  vs ปทุมธานี
09:00
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
Official
ยุวชน หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 122
เลย  vs กรุงเทพมหานคร
09:50
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 123
ชัยนาท  vs เลย
10:40
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 124
เพชรบุรี  vs สุพรรณบุรี
11:30
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
Official
วอลเลย์บอลชายหาด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
สนุกเกอร์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทเดี่ยว 6 แดง รอบชิงชนะเลิศ
ชลบุรี  vs นนทบุรี
12:30
หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
หมากล้อม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
10:00
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs นนทบุรี
10:00
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
หมากล้อม ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Speed Skate One Lap หญิง รุ่น 8-12 ปี รอบชิงชนะเลิศ
10:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Speed Skate One Lap ชาย รุ่น 8-12 ปี รอบชิงชนะเลิศ
10:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Speed Skate One Lap หญิง รุ่น 13-20 ปี รอบชิงชนะเลิศ
11:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Speed Skate One Lap ชาย รุ่น 13-20 ปี รอบชิงชนะเลิศ
11:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Skateboard Game Of Skate - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
Skateboard Park - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
Skateboard Best Trick - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
19:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ฮอกกี้
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กลางแจ้ง Outdoor ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
08:00
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
09:00
โดมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
Official
กลางแจ้ง Outdoor ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
10:00
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
Official
ในร่ม Indoor Hockey ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
10:00
โดมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
Official
ฮอกกี้ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
แฮนด์บอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
นนทบุรี  vs ขอนแก่น
13:00
โดมอเนกประสงค์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
14:30
โดมอเนกประสงค์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
Official
ชายหาด ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
เชียงใหม่  vs ศรีสะเกษ
16:30
หาดทรายสนามแฮนด์บอลชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ชายหาด ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 54
ชัยภูมิ  vs สระบุรี
17:10
หาดทรายสนามแฮนด์บอลชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
แฮนด์บอล ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย