SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 23 มีนาคม 2566    จำนวน 17 เหรียญทอง  
 
เจ็ตสกี
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ski 1100 standard 8 - 12 ปี ชายหญิง 500 m รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 28
13:22
บึงบอระเพ็ด
Official
ski 1100 standard 13 - 15 ปี ชาย 500 m รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 28
17:22
บึงบอระเพ็ด
Official
เจ็ตสกี ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs สิงห์บุรี
13:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
พิษณุโลก  vs ชลบุรี
13:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 66
สุราษฎร์ธานี  vs นนทบุรี
13:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
พิษณุโลก  vs กรุงเทพมหานคร
13:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 64
ชุมพร  vs ชลบุรี
13:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 65
สระบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
13:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs ภูเก็ต
13:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (หญิงเดี่ยว) รอบชิงชนะเลิศ
20:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
พุมเซ่ ชายเดี่ยว (ชาย 1 คน) รอบชิงชนะเลิศ
20:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata) รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรสาคร
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata) รอบชิงชนะเลิศ
กาฬสินธุ์  vs น่าน
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนัก ไม่เกิน 40 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs ยะลา
13:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 40 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs นครปฐม
13:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs พัทลุง
13:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 38 - 42 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
จันทบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
13:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ยูโด ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย