SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 24 มีนาคม 2566    จำนวน 25 เหรียญทอง  
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนาม ถนนเลี่ยงเมืองนครสวรรค์
Official
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนาม ถนนเลี่ยงเมืองนครสวรรค์
Official
จักรยาน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เจ็ตสกี
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Runabout 1,000 8 - 12 ปี ชาย/หญิง 500 m. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 21
11:30
บึงบอระเพ็ด
Official
Runabout 1,000 13 - 15 ปี ชาย 500 m. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 18
16:00
บึงบอระเพ็ด
Official
เจ็ตสกี ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 79
ชุมพร  vs หนองคาย
16:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 78
นครปฐม  vs พะเยา
16:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 82
ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
16:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 80
ขอนแก่น  vs นครศรีธรรมราช
16:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 81
เชียงราย  vs ปทุมธานี
16:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 77
ราชบุรี  vs ลพบุรี
16:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs ปทุมธานี
16:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว (หญิง 1 คน) รอบชิงชนะเลิศ
19:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (ชายเดี่ยว) รอบชิงชนะเลิศ
19:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 50 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
นครปฐม  vs ชลบุรี
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 70
สุพรรณบุรี  vs ลำปาง
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 42 - 45 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 65
ยะลา  vs จันทบุรี
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 45 - 48 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 66
นครปฐม  vs พิษณุโลก
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. อายุไม่เกิน 15 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
ตรัง  vs สมุทรสาคร
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ยูโด ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
โรลเลอร์สกี
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Team Sprint Skating 8 - 12 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อุทยานสวรรค์
Official
Team Sprint Skating 8 - 12 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:40
อุทยานสวรรค์
Official
Team Sprint Skating 13 - 18 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อุทยานสวรรค์
Official
Team Sprint Skating 13 - 18 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
11:40
อุทยานสวรรค์
Official
Relay Team Classic ทีมพลัสผสม อายุ 8 - 12 ปี รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อุทยานสวรรค์
Official
Relay Team Classic ทีมผลัดผสม อายุ 13 - 18 ปี รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อุทยานสวรรค์
Official
โรลเลอร์สกี ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย