SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 26 มีนาคม 2566    จำนวน 53 เหรียญทอง  
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอชมเมือง นครสวรรค์
Official
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอชมเมือง นครสวรรค์
Official
จักรยาน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เจ็ตสกี
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 15
09:46
บึงบอระเพ็ด
Official
Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 19
15:30
บึงบอระเพ็ด
Official
เจ็ตสกี ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
ร้อยเอ็ด  vs ชลบุรี
09:00
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
นครพนม  vs นครปฐม
09:00
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
นครปฐม  vs พัทลุง
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
นครปฐม  vs นนทบุรี
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 105
กรุงเทพมหานคร  vs นครปฐม
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 103
ลพบุรี  vs พระนครศรีอยุธยา
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 99
ลำพูน  vs นนทบุรี
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 104
ชัยภูมิ  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 101
สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 100
นครสวรรค์  vs พัทลุง
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 106
สงขลา  vs เชียงใหม่
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 102
อุบลราชธานี  vs นครปฐม
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7
16:30
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แอดวานซ์พรี-โนวิส (Advance Pre-Novice) หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:45
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
เบสิคพรี-โนวิส (Basic Pre-Novice) หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:45
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
เบสิคโนวิส (Basic Novice) หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:45
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
อินเทอร์มิเดียทโนวิส (Intermediate Novice) หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:45
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
ฟิกเกอร์สเกต ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 97
ชลบุรี  vs ตรัง
09:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 99
ศรีสะเกษ  vs ชลบุรี
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 100
ชลบุรี  vs นครปฐม
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 101
ลำปาง  vs ชลบุรี
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 102
ตรัง  vs นครปฐม
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 96
ชลบุรี  vs กาฬสินธุ์
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 98
ชลบุรี  vs นครปฐม
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ยูโด ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 60
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 61
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 62
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 63
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 64
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 70
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 71
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Duo - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ยูยิตสู ชิง 10 เหรียญทอง 
 
     
 
โรลเลอร์สกี
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Sprint Classic 8 - 12 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อุทยานสวรรค์
Official
Sprint Classic 8 - 12 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อุทยานสวรรค์
Official
Sprint Classic 13 - 18 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
12:40
อุทยานสวรรค์
Official
Sprint Classic 13 - 18 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
12:40
อุทยานสวรรค์
Official
Sprint Skating 8 - 12 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:40
อุทยานสวรรค์
Official
Sprint Skating 8 - 12 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:40
อุทยานสวรรค์
Official
Sprint Skating 13 - 18 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อุทยานสวรรค์
Official
Sprint Skating 13 - 18 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อุทยานสวรรค์
Official
โรลเลอร์สกี ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
ลีลาศ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ II รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
Breaking B-Boy battle 1 on 1 อายุ 16 ปีขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ลีลาศ ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย