SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 27 มีนาคม 2566    จำนวน 58 เหรียญทอง  
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.00-1.15 ชม. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ค่ายจิรประวัตินครสวรรค์ (เขารัง)
Official
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.00-1.15 ชม. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ค่ายจิรประวัตินครสวรรค์ (เขารัง)
Official
จักรยาน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ชักกะเย่อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย 4 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 15
14:15
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 4 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16
14:30
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 76
กรุงเทพมหานคร  vs สงขลา
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 73
นนทบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 74
ลำพูน  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 75
นครปฐม  vs นนทบุรี
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 77
นครสวรรค์  vs หนองคาย
15:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุมเซ่ ทีมหญิง (หญิง 3 คน) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7
17:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
อุดรธานี  vs นราธิวาส
09:00
หอประชุมโรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์
Official
บริดจ์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แอดวานซ์โนวิส (Advance Novice) หญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
เบสิคจูเนียร์ (Basic Junior) หญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
อีลิทจูเนียร์ (Elite Junior) หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:40
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ
Official
ฟิกเกอร์สเกต ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนสั้นอัดลม - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนยาวท่านอน - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย 3 คน ทีม A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
สมุทรสาคร  vs ชลบุรี
09:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ทีมชาย 3 คน ทีม B รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs นครปฐม
09:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม A รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 40
จันทบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
09:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ทีมหญิง 3 คน ทีม B รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
ตรัง  vs ชลบุรี
09:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ยูโด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 60 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 66 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 54
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 77 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 55
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักเกิน 77 กก.ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 56
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก.หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 51
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 57 กก.หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 52
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 57 กก.หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 63 กก.หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 54
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักเกิน 63 กก.หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 55
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Duo - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ยูยิตสู ชิง 10 เหรียญทอง 
 
     
 
โรลเลอร์สกี
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Mass Start Classic 13 - 18 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อุทยานสวรรค์
Official
Mass Start Classic 13 - 18 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อุทยานสวรรค์
Official
Mass Start Classic 8 - 12 ปี หญิง รอบชิงชนะเลิศ
11:20
อุทยานสวรรค์
Official
Mass Start Classic 8 - 12 ปี ชาย รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อุทยานสวรรค์
Official
โรลเลอร์สกี ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ลีลาศ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ I รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ II รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ II รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ I รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
ลีลาศ ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรรเชียง 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กบ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
15:30
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
สนุกเกอร์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทคู่ 15 แดง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
จันทบุรี  vs ชลบุรี
12:30
หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
หมากล้อม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
13:00
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs นครราชสีมา
13:00
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
13:00
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
หมากล้อม ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย