SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 28 มีนาคม 2566    จำนวน 42 เหรียญทอง  
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (140 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนาม ถนนเลี่ยงเมืองนครสวรรค์
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
แบดมินตัน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
10:00
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
10:00
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ปันจักสีลัต
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปันจักลีลา บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
ชลบุรี  vs ประจวบคีรีขันธ์
09:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs น่าน
09:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ปันจักลีลา ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
ประจวบคีรีขันธ์  vs น่าน
09:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ปันจักลีลา ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
ยะลา  vs สมุทรสงคราม
09:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ปันจักลีลา คู่ชาย รอบชิงชนะเลิศ
ประจวบคีรีขันธ์  vs น่าน
09:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ปันจักลีลา คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ
ฉะเชิงเทรา  vs ยะลา
09:00
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
เปตอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs สุโขทัย
14:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs อุบลราชธานี
14:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
ตราด  vs ภูเก็ต
14:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 41 - 45 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50
นครศรีธรรมราช  vs สุราษฎร์ธานี
14:05
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 52
นครศรีธรรมราช  vs นครปฐม
14:15
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 54
นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
14:25
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 56
นครศรีธรรมราช  vs หนองบัวลำภู
14:36
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 58
พิษณุโลก  vs นครศรีธรรมราช
14:48
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 63
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 64
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 65
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 66
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 69 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 65
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 66
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Duo - ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 64
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ยูยิตสู ชิง 10 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 800 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรรเชียง 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เดี่ยวผสม 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กบ 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุทธลีลาหนานฉวน บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาฉางฉวน บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาพลองใต้(หนานกุ้น) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋เจี้ยน - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาดาบ (เตาซู่) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Racing speed ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Racing speed ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
15:30
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย