SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 29 มีนาคม 2566    จำนวน 72 เหรียญทอง  
 
กระบี่กระบอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กระบี่ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมเทพาธิบดี โรงเรียนพยุหะพิทยาคม
Official
กระบี่ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมเทพาธิบดี โรงเรียนพยุหะพิทยาคม
Official
ดาบสองมือ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมเทพาธิบดี โรงเรียนพยุหะพิทยาคม
Official
ดาบสองมือ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมเทพาธิบดี โรงเรียนพยุหะพิทยาคม
Official
กระบี่กระบอง ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เดิน 5,000 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
07:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
พุ่งแหลน - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ขว้างค้อน - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
11:10
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ขว้างจักร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กระโดดไกล - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (80 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนาม ถนนเลี่ยงเมืองนครสวรรค์
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs ระนอง
09:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs นครปฐม
09:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง ยุวชน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
09:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชาย ยุวชน รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs อุบลราชธานี
14:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs อุดรธานี
14:45
หอประชุมโรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์
Official
บริดจ์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 97
ยโสธร  vs เพชรบูรณ์
14:05
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 71 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 99
นครศรีธรรมราช  vs น่าน
14:20
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 80 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 101
นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
14:25
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 92 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 103
ยโสธร  vs พัทลุง
14:35
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย น้ำหนัก 110 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 105
ตรัง  vs สงขลา
14:45
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 55 กก. - ชาย ไม่เกิน 55 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 55 กก. - ชาย ไม่เกิน 55 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 55 กก. - ชาย ไม่เกิน 55 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 45 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 45 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17.00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 45 กก. - หญิง ไม่เกิน 45 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 45 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 45 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนยาวอัดลมคู่ผสมชาย - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนสั้นอัดลมคู่ผสมชาย - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 60 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 66 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 51
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 77 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 52
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ต่อสู้ U19 น้ำหนักเกิน 77 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 63 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 46
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
Newaza U19 น้ำหนักเกิน 63 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47
09:00
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
Official
ยูยิตสู ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13.51
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:30
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:35
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:37
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:42
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:44
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 1000 เมตร หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
13:58
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:19
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:26
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 1000 เมตร ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
14:33
บึงบอระเพ็ด
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:40
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 1000 เมตร บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:47
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:54
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 1000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
15:01
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือพาย ชิง 14 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กรรเชียง 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กบ 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุทธลีลาพลอง (กุ่นซู่) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ไท่จี๋เจี้ยน - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาดาบใต้(หนานเตา) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลากระบี่(เจี้ยนซู่) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Obstacle ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย