SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 31 มีนาคม 2566    จำนวน 114 เหรียญทอง  
 
กระบี่กระบอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
อาวุธอื่นๆ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15.00
หอประชุมเทพาธิบดี โรงเรียนพยุหะพิทยาคม
Official
อาวุธ อื่นๆ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:30
หอประชุมเทพาธิบดี โรงเรียนพยุหะพิทยาคม
Official
กระบี่กระบอง ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุ่งแหลน - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กระโดดค้ำ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:10
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:10
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วิ่งผลัดผสม 4x400 เมตร - ผสม รอบชิงชนะเลิศ
19:20
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา ชิง 11 เหรียญทอง 
 
     
 
กอล์ฟ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
คาราเต้โด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
อุดรธานี  vs อุบลราชธานี
12.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
กาญจนบุรี  vs สุโขทัย
13.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
ระยอง  vs กรุงเทพมหานคร
13.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
สุโขทัย  vs นครสวรรค์
13.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
ระยอง  vs อุบลราชธานี
13.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
กระบี่  vs ระยอง
13.00
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
Official
คาราเต้โด ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - หญิง (500 ม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
13.40
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
สแครช - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
14.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรรณบุรี
Official
จักรยาน ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
อุดรธานี  vs กรุงเทพมหานคร
17:30
สนามกีฬาตะกร้อชายหาด โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
17:30
สนามกีฬาตะกร้อชายหาด โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
นราธิวาส  vs กำแพงเพชร
11:00
หอประชุมโรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
สระแก้ว  vs นราธิวาส
11:00
หอประชุมโรงเรียนลาซาลโชติรวีนครสวรรค์
Official
บริดจ์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เปตอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Shooting บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
พัทลุง  vs สุราษฎร์ธานี
17:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
Shooting บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
ปราจีนบุรี  vs สุพรรณบุรี
17:05
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 121
สมุทรสาคร  vs สมุทรสงคราม
14:00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 122
ภูเก็ต  vs กรุงเทพมหานคร 4
14:00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟันดาบ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs บุรีรัมย์
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
ฉะเชิงเทรา  vs สุราษฎร์ธานี
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs ฉะเชิงเทรา
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs สุราษฎร์ธานี
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs สุราษฎร์ธานี
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
ชัยภูมิ  vs บุรีรัมย์
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 10
ตาก  vs สุราษฎร์ธานี
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
ยโสธร  vs ตาก
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs หนองบัวลำภู
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs พิษณุโลก
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 12
สุรินทร์  vs นครสวรรค์
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 13
ลำปาง  vs สุราษฎร์ธานี
14.00
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยไทยสมัครเล่น ชิง 13 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 57 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 292
ยโสธร  vs ศรีสะเกษ
14:05
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 61 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 294
ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
14:20
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 296
อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
14:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 69 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 298
ยโสธร  vs ศรีสะเกษ
14:35
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
ฟรีสไตล์ - หญิง น้ำหนัก 73 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 300
นครศรีธรรมราช  vs พิษณุโลก
14:45
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ
ร้อยเอ็ด  vs สุพรรณบุรี
17:00
สนามมวยปล้ำชายหาด มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 102
น่าน  vs ยโสธร
17:00
สนามมวยปล้ำชายหาด มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 59 กก. - หญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 59 กก. - หญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 59 กก. - หญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 73 กก. - ชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
น้ำหนักรวม รุ่น 73 กก. - ชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
สแนทช์ - รุ่น 73 กก. - ชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงยิมยกน้ำหนัก โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:30
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:35
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:40
บึงบอระเพ็ด
Official
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:45
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ
13:50
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:55
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:00
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:05
บึงบอระเพ็ด
Official
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:10
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง ระยะ 500 เมตร รุ่นยุวชน บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:15
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ
14:20
บึงบอระเพ็ด
Official
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:25
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:30
บึงบอระเพ็ด
Official
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:35
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:40
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
15:00
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
15:04
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
15:08
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี รอบชิงชนะเลิศ
15:12
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือคยัคสลาลอม - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:16
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:20
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:24
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:28
บึงบอระเพ็ด
Official
เรือพาย ชิง 23 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กบ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟรีสไตล์ 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟรีสไตล์ 1,500 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรรเชียง 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ผลัดผสม Mix 4 x 100 เมตร ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ยุทธลีลาฉางฉวน บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาดาบใต้(หนานเตา) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลาดาบ (เตาซู่) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา มือเปล่า ไท่จี๋ฉวน - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลากระบี่ (เจี้ยนซู่) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - Traditional ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โรงเรียนประชานุเคราะห์นครสวรรค์
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอล
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
นับจำนวนการตี ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
นับจำนวนการตี ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
วู้ดบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Freestyle Classic Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลชาย) รอบชิงชนะเลิศ
11:30
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) รอบชิงชนะเลิศ
15:30
ลานชมรมไทเก๊ก อุทยานสวรรค์
Official
Skateboard Long Ollie - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
เกาะกลาง อุทยานสวรรค์
Official
Skateboard High Ollie - บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีมอุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 10 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer

นโยบายความเป็นส่วนตัวสำหรับการจัดการแข่งขันกีฬา การกีฬาแห่งประเทศไทย