SAT GRS

เวลา
โปรแกรมการแข่งขัน
ระหว่าง
สนาม
08:00 ฮอกกี้ - กลางแจ้ง Outdoor ทีมหญิง สาย X  รอบแรก  คู่ที่ 9  
สมุทรปราการ  vs  นครนายก
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
08:00 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 1  
บึงบอระเพ็ด
08:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 8 - 12 ปี หญิง  รอบคัดเลือก  
อุทยานสวรรค์
08:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 8 - 12 ปี ชาย  รอบคัดเลือก  
อุทยานสวรรค์
08:07 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย D  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 2  
บึงบอระเพ็ด
08:14 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 3  
บึงบอระเพ็ด
08:21 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 4  
บึงบอระเพ็ด
08:28 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 5  
บึงบอระเพ็ด
08:30 คริกเก็ต - ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 9  
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
08:30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 25  
นครสวรรค์  vs  สงขลา
โรงยิมเนเซี่ยม อาคารประดิษฐกิจกรรม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
08:35 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 6  
บึงบอระเพ็ด
08:40 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 13 - 18 ปี หญิง  รอบคัดเลือก  
อุทยานสวรรค์
08:40 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 13 - 18 ปี ชาย  รอบคัดเลือก  
อุทยานสวรรค์
08:42 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 7  
บึงบอระเพ็ด
08:49 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 8  
บึงบอระเพ็ด
08:56 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 9  
บึงบอระเพ็ด
09:00 จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอชมเมือง นครสวรรค์
09:00 จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
หอชมเมือง นครสวรรค์
09:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 13  
สงขลา  vs  นครปฐม
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
09:00 แบดมินตัน -ทีมชาย สาย A  รอบแรก   คู่ที่ 1
นครพนม  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
09:00 แบดมินตัน -ทีมชาย สาย B  รอบแรก   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
09:00 แบดมินตัน -ทีมชาย สาย C  รอบแรก   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
09:00 แบดมินตัน -ทีมชาย สาย D  รอบแรก   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
09:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 49  
เพชรบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
09:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 50  
กรุงเทพมหานคร  vs  แม่ฮ่องสอน
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 2  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 3  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 4  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 5  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 6  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 7  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 8  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 9  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 10  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 11  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 12  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 13  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 14  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 15  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 16  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 17  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 18  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 19  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 20  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 21  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 22  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 23  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 24  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 25  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 26  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 27  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 28  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 29  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 30  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 31  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 32  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 33  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 34  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 35  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 36  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 37  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 38  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 39  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 40  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 41  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 42  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 43  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 44  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 45  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 46  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 47  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 48  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 49  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 50  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 51  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 52  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 53  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 54  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 55  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 56  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 57  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 58  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 59  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 60  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 61  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 62  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 63  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 64  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 65  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 66  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 2  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 3  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 4  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 5  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 6  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 7  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 8  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 9  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 10  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 11  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 12  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 13  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 14  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 15  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 16  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 17  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 18  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 19  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 20  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 21  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 22  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 23  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 24  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 25  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 26  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 27  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 28  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 29  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 30  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 31  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 32  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 33  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 34  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 35  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 36  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 37  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 38  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 39  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 40  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 41  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 42  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 43  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 44  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 45  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 46  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 47  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 48  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 49  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 50  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 51  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 52  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 53  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย สาย 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 54  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 55  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 56  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 57  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย กลุ่มที่ 1  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 58  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย กลุ่มที่ 2  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 59  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 50 กก.ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 60  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U16 น้ำหนักไม่เกิน 55 กก.ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 61  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 56 กก.ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 62  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 62 กก.ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 63  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Newaza U19 น้ำหนักไม่เกิน 69กก.ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 64  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U16 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 70  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - ต่อสู้ U19 น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 71  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูยิตสู - Duo - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67  
หอประชุมเจ้าพระยา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 หมากล้อม - คู่ชาย สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ชาย สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ชาย สาย C  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ชาย สาย D  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 3  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 3  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 3  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย สาย A  พบกันหมด   คู่ที่ 3
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
09:00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย สาย B  พบกันหมด   คู่ที่ 3
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
09:00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย สาย C  พบกันหมด   คู่ที่ 3
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
09:00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย สาย D  พบกันหมด   คู่ที่ 3
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
09:00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41  
ร้อยเอ็ด  vs  ชลบุรี
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
09:00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42  
นครพนม  vs  นครปฐม
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
09:00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
09:00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
09:00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  
ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
09:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 2  รอบแรก   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
09:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 3  รอบแรก   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
09:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 4  รอบแรก   คู่ที่ 3
ระนอง  vs  นครปฐม
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
09:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 2  รอบแรก   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 1  
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 2  
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 3  
ตรัง  vs  ลำพูน
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 4  
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 5  
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 6  
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 7  
สุรินทร์  vs  สระบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 8  
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 9  
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 10  
เชียงใหม่  vs  พะเยา
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 11  
พัทลุง  vs  พิจิตร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 12  
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 13  
ร้อยเอ็ด  vs  เลย
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 14  
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 15  
นนทบุรี  vs  พะเยา
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 16  
สุราษฎร์ธานี  vs  อุทัยธานี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 17  
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 18  
สระบุรี  vs  สุโขทัย
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 19  
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 20  
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 21  
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 22  
พัทลุง  vs  สกลนคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 23  
ชัยภูมิ  vs  ภูเก็ต
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 24  
อุบลราชธานี  vs  ลำปาง
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 25  
นครปฐม  vs  เพชรบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 26  
พิจิตร  vs  สมุทรสาคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 27  
อุทัยธานี  vs  ปทุมธานี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 28  
ตรัง  vs  ลพบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 29  
บุรีรัมย์  vs  หนองบัวลำภู
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 30  
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 31  
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 32  
นครนายก  vs  มุกดาหาร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 33  
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 34  
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยภูมิ
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 35  
เชียงใหม่  vs  สมุทรสาคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 36  
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 37  
นครปฐม  vs  นนทบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 38  
สงขลา  vs  อ่างทอง
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 39  
ลำปาง  vs  สระบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 40  
เชียงใหม่  vs  สงขลา
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 41  
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 42  
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 43  
สกลนคร  vs  เชียงราย
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 44  
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก  คู่ที่ 45  
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 46  
กาฬสินธุ์  vs  พิษณุโลก
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 47  
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 48  
นครปฐม  vs  สงขลา
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 49  
นครนายก  vs  เชียงใหม่
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 50  
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
นครราชสีมา  vs  มหาสารคาม
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
09:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
มหาสารคาม  vs  อุทัยธานี
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 2  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 3  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 5  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 6  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 7  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 8  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 9  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 10  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 11  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 12  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 13  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 14  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 15  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 16  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 17  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 18  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 19  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 20  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 21  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 22  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 23  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 24  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 25  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 26  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 27  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 28  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 29  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 30  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 31  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 32  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 33  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 34  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 35  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 36  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 37  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 38  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 39  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 40  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 41  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 42  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 43  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 44  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 45  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 46  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 47  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 48  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 49  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 50  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 51  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 52  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 53  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 54  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 55  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 56  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 57  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 58  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 59  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 60  
สนามฟุตซอลโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
สกลนคร  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 2  
น่าน  vs  แพร่
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 3  
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 5  
ยะลา  vs  ราชบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 6  
จันทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 7  
แพร่  vs  พิษณุโลก
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 8  
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 9  
ตรัง  vs  บุรีรัมย์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 11  
ยโสธร  vs  นครสวรรค์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 10  
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 12  
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 13  
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 14  
ยะลา  vs  ลำปาง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 15  
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 16  
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 17  
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 18  
สุโขทัย  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 19  
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 20  
พัทลุง  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 21  
ชลบุรี  vs  พัทลุง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 22  
ตรัง  vs  ยโสธร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 23  
พิษณุโลก  vs  น่าน
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 24  
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 25  
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 26  
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 27  
ศรีสะเกษ  vs  พะเยา
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 28  
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 29  
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 30  
ลำปาง  vs  ยโสธร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 31  
ชลบุรี  vs  น่าน
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 32  
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 33  
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 34  
พิษณุโลก  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 35  
ลำปาง  vs  บุรีรัมย์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 36  
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 37  
นครปฐม  vs  พัทลุง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 38  
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 39  
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 40  
ตรัง  vs  แพร่
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 41  
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 42  
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 43  
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 44  
เพชรบูรณ์  vs  พิษณุโลก
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 45  
นครปฐม  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 46  
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 47  
สกลนคร  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 48  
ชลบุรี  vs  ยโสธร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 49  
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 50  
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 51  
ลำปาง  vs  น่าน
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 52  
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 53  
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 54  
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 55  
พัทลุง  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 56  
ชลบุรี  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 57  
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 58  
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 59  
พะเยา  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 60  
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 61  
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 62  
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 63  
ตรัง  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 64  
ขอนแก่น  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 65  
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 66  
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย B  รอบสอง  คู่ที่ 67  
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 68  
ตรัง  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 69  
จันทบุรี  vs  กาฬสินธุ์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 70  
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 71  
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 72  
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 73  
นครปฐม  vs  น่าน
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 74  
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 75  
นครปฐม  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 76  
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 77  
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 78  
พิษณุโลก  vs  ลำปาง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 79  
ชลบุรี  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 80  
ตรัง  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 81  
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 82  
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 83  
ยะลา  vs  จันทบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 84  
นครปฐม  vs  เพชรบูรณ์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 85  
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 86  
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 87  
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 88  
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 89  
พัทลุง  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 90  
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 91  
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 92  
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 93  
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 94  
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบชิงที่ 3  คู่ที่ 95  
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:00 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 97  
ชลบุรี  vs  ตรัง
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:03 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 10  
บึงบอระเพ็ด
09:10 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 11  
บึงบอระเพ็ด
09:17 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m. สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 12  
บึงบอระเพ็ด
09:24 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m.  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 13  
บึงบอระเพ็ด
09:30 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 99  
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:30 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 100  
ชลบุรี  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:30 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 101  
ลำปาง  vs  ชลบุรี
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:30 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 81 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 102  
ตรัง  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:30 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 96  
ชลบุรี  vs  กาฬสินธุ์
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:30 ยูโด - รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ขึ้นไป หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 98  
ชลบุรี  vs  นครปฐม
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติมหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
09:31 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m.  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 14  
บึงบอระเพ็ด
09:46 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 16 - 18 ปี ชาย 500 m.  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 15  
บึงบอระเพ็ด
09:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 51  
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
09:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง  รอบแรก  คู่ที่ 52  
เลย  vs  ภูเก็ต
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
10.00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง สาย A  พบกันหมด   คู่ที่ 1
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
10:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย 3  รอบแรก  คู่ที่ 13  
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
ศูนย์กีฬาอเนกประสงค์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
10:00 ฮอกกี้ - กลางแจ้ง Outdoor ทีมหญิง สาย X  รอบแรก  คู่ที่ 10  
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
10:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 8 - 12 ปี หญิง  รอบรองชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
10:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 8 - 12 ปี ชาย  รอบรองชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
10:00 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบแรก  คู่ที่ 1  
หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
10:00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง สาย B  พบกันหมด   คู่ที่ 3
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
10:00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง สาย C  พบกันหมด   คู่ที่ 3
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
10:00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง สาย D  พบกันหมด   คู่ที่ 1
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43  
นครปฐม  vs  พัทลุง
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44  
นครปฐม  vs  นนทบุรี
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล) สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 13  
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
ตรัง  vs  อำนาจเจริญ
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
10:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
นครปฐม  vs  พระนครศรีอยุธยา
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
10:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
10:00 เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแรก  
ชัยนาท  vs  นครราชสีมา
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
10:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 26  
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
โรงยิมเนเซี่ยม อาคารประดิษฐกิจกรรม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
10:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 14  
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:30 คริกเก็ต - ทีมหญิง สาย W  รอบแรก  คู่ที่ 10  
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
10:30 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 1  
บึงบอระเพ็ด
10:30 เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 3  รอบแรก   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:30 เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 4  รอบแรก   คู่ที่ 6
ยโสธร  vs  พิจิตร
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:30 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:30 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:37 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 2  
บึงบอระเพ็ด
10:40 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  Playoff  คู่ที่ 53  
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี 2
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
10:40 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  Playoff  คู่ที่ 54  
ภูเก็ต 2  vs  ชัยภูมิ
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
10:40 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 13 - 18 ปี หญิง  รอบรองชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
10:40 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 13 - 18 ปี ชาย  รอบรองชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล) สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 14  
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
10:44 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 3  
บึงบอระเพ็ด
10:51 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 4  
บึงบอระเพ็ด
10:58 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 5  
บึงบอระเพ็ด
11:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
พิษณุโลก  vs  ภูเก็ต
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
11:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
เชียงราย  vs  ยะลา
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
11:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
11:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
พระนครศรีอยุธยา  vs  ราชบุรี
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
11:05 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 6  
บึงบอระเพ็ด
11:12 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 7  
บึงบอระเพ็ด
11:19 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 8  
บึงบอระเพ็ด
11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล) สาย D  รอบแรก  คู่ที่ 15  
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
11:26 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 9  
บึงบอระเพ็ด
11:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  Playoff  คู่ที่ 55  
สุราษฎร์ธานี  vs  พังงา
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
11:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  Playoff  คู่ที่ 56  
แม่ฮ่องสอน  vs  ชัยนาท 2
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
11:30 ฟุตซอล - ทีมชาย สาย 3  รอบแรก  คู่ที่ 14  
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
ศูนย์กีฬาอเนกประสงค์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
11:30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 27  
สระบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
โรงยิมเนเซี่ยม อาคารประดิษฐกิจกรรม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
11:35 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 10  
บึงบอระเพ็ด
11:40 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 11  
บึงบอระเพ็ด
11:47 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 12  
บึงบอระเพ็ด
11:54 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 13  
บึงบอระเพ็ด
12.00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 1  
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.05 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 2  
นครพนม  vs  ฉะเชิงเทรา
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 3  
ยโสธร  vs  นครสวรรค์
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.15 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 4  
สุราษฎร์ธานี  vs  พัทลุง
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 5  
ขอนแก่น  vs  สงขลา
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.25 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 6  
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 7  
สตูล  vs  ตรัง
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.30 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
12.30 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
12.30 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
12.35 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 8  
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 9  
บุรีรัมย์  vs  ตราด
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.45 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 10  
นครสวรรค์  vs  มหาสารคาม
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 11  
ตาก  vs  สมุทรปราการ
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12.55 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง  คู่ที่ 12  
สิงห์บุรี  vs  ลำปาง
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย ง  รอบแรก  คู่ที่ 15  
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12:00 แบดมินตัน -ทีมหญิง สาย D  รอบแรก   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
12:00 แบดมินตัน -ทีมหญิง สาย A  รอบแรก   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ลำพูน
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
12:00 แบดมินตัน -ทีมหญิง สาย B  รอบแรก   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
12:00 แบดมินตัน -ทีมหญิง สาย C  รอบแรก   คู่ที่ 4
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุดรธานี
โรงยิมแบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
12:00 ฮอกกี้ - กลางแจ้ง Outdoor ทีมหญิง สาย Y  รอบแรก  คู่ที่ 11  
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ในเมือง)
12:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 8 - 12 ปี หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
12:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 8 - 12 ปี ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
12:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล) สาย C  รอบแรก  คู่ที่ 16  
โรงยิมเอนกประสงค์สี่แคว โรงเรียนเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
12:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
ขอนแก่น  vs  ประจวบคีรีขันธ์
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
12:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
12:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
ขอนแก่น  vs  ลำปาง
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
12:00 เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแรก  
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
สนามกีฬาเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
12:01 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 14  
บึงบอระเพ็ด
12:08 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 15  
บึงบอระเพ็ด
12:15 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m. สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 16  
บึงบอระเพ็ด
12:30 คริกเก็ต - ทีมชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 11  
สนามฟุตบอล 2 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (จิรประวัติ) นครสวรรค์
12:30 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m.  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 17  
บึงบอระเพ็ด
12:30 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 3  
หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
12:30 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 4  
หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
12:37 เจ็ตสกี - Runabout 1,000 13 - 18 ปี หญิง 500 m.  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 18  
บึงบอระเพ็ด
12:40 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 13 - 18 ปี หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
12:40 โรลเลอร์สกี - Sprint Classic 13 - 18 ปี ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อุทยานสวรรค์
13.00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 13  
บุรีรัมย์  vs  นครพนม
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13.00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
13.00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
13.00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
13.00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
13.00 ซอฟท์เทนนิส -ทีมชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ
สนามกีฬาเทนนิสจังหวัดนครสวรรค์
13.10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 15  
สุราษฎร์ธานี  vs  ยะลา
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13.15 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 16  
ชลบุรี  vs  ตราด
โรงยิมฟันดาบ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13.50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย จ  รอบสอง  คู่ที่ 59  
สงขลา  vs  นครราชสีมา
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
13.50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย จ  รอบสอง  คู่ที่ 60  
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
13:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย จ  รอบสอง  คู่ที่ 57  
เพชรบุรี  vs  ชัยภูมิ
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
13:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย จ  รอบสอง  คู่ที่ 58  
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี 2
โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 56  
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 57  
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 58  
เพชรบุรี  vs  อุบลราชธานี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 59  
ขอนแก่น  vs  พะเยา
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 60  
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 61  
จันทบุรี  vs  ชุมพร
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 219  
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 220  
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 221  
กาฬสินธุ์  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 222  
ลำปาง  vs  สมุทรปราการ
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 223  
นครศรีธรรมราช  vs  สระแก้ว
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 224  
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 225  
ชุมพร  vs  ร้อยเอ็ด
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 38  
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 39  
นครสวรรค์  vs  ยะลา
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 40  
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 41  
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 42  
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 43  
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 44  
นนทบุรี  vs  ลำพูน
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 45  
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 46  
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 47  
สตูล  vs  สุพรรณบุรี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 48  
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 49  
ตาก  vs  นครศรีธรรมราช
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 50  
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 51  
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 52  
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 53  
กาฬสินธุ์  vs  นครราชสีมา
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 54  
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก  คู่ที่ 55  
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
โรงยิมเนเซี่ยมชอนตะวัน โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 ฟุตบอล - ทีมชาย สาย 3  รอบแรก  คู่ที่ 7  
ชัยนาท  vs  ตรัง
สนามฟุตบอล 1 โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย 4  รอบแรก  คู่ที่ 15  
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
ศูนย์กีฬาอเนกประสงค์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
13:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบรองชนะเลิศ  
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
13:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบรองชนะเลิศ  
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
13:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
13:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ (ย่านมัทรี)
13:00 หมากล้อม - คู่ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ชาย กลุ่มที่ 1  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ชาย กลุ่มที่ 2  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 3  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่หญิง สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย A  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 3  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 1  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 หมากล้อม - คู่ผสม สาย B  แบ่งสายกระดานที่ 4  คู่ที่ 2  
ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Skating 8 - 12 ปี หญิง  รอบคัดเลือก  
อุทยานสวรรค์
13:00 โรลเลอร์สกี - Sprint Skating 8 - 12 ปี ชาย  รอบคัดเลือก  
อุทยานสวรรค์
13:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 1  รอบแรก   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 2  รอบแรก   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 2  รอบสอง   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 3  รอบสอง   คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
โรงยิม 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 51  
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 52  
ชลบุรี  vs  ลำพูน
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 53  
นครปฐม  vs  นนทบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 54  
อุบลราชธานี  vs  สระบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 55  
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 56  
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 57  
พัทลุง  vs  ชลบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 58  
เลย  vs  นครศรีธรรมราช
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 59  
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 60  
อุทัยธานี  vs  สุพรรณบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 61  
สระบุรี  vs  อุดรธานี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 62  
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 63  
ตรัง  vs  พัทลุง
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 64  
ชัยภูมิ  vs  อุบลราชธานี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 65  
นครปฐม  vs  สมุทรสาคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 66  
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 67  
สุราษฎร์ธานี  vs  ลพบุรี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 68  
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 69  
เชียงใหม่  vs  นครนายก
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 70  
พระนครศรีอยุธยา  vs  สงขลา
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 71  
สกลนคร  vs  ชัยภูมิ
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 72  
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 73  
นครปฐม  vs  สงขลา
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 74  
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
อาคารเอนกประสงค์และสัมมนา บึงบอระเพ็ด อบจ.นครสวรรค์
13:00